SI YAKUKOSA: Ben Pol afunguka kuhusu picha zake za bila nguo (video)

Mwimbaji staa wa RNB Tanzania Ben Pol akihojiwa na Millard Ayo katika kipindi cha On Air na kueleza ni kwanini na ilikuaje mpaka akapiga zile picha za bila nguo na kuzipost kwenye Instagram yake…. hii video hapa chini ina kila alichosema.


Usiikose kabisa na video hii hapa chini kupitia Millard Ayo Bofya PLAY

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s