Alichokiandika Idriss Sultan kuhusu Bongo movie

Staa wa vichekesho Bongo Idriss Sultan ameonesha hisia zake juu ya issue ya Bongo Movie ambayo ina-make headlines kwa siku za hivi karibuni baada ya waigizaji wa tasnia hiyo kuandamana wakitaka kufungiwa kwa filamu za nje ya nchi.

Kupitia account yake ya Instagram Idriss Sultan ameweka ujumbe mfupi kuhusu kuporomoka kwa industry ya filamu Tanzania akisema atahakikisha anafanya kazi hizo kwa bidii kwa lengo la kukuza soko la movie nchini akidai kuwa yeye bado mdogo sana kwenye tasnia hiyo, hivyo hawezi kulizungumzia na kuwaomba mashabiki waendelee kununua movie ya KIUMENI ambayo imeingia sokoni.

>>>”Mi mdogo sana kulizungumzia suala la bongo movie ntaulizwa najua nini maskini ila kwa juhudi zangu ntahakikisha napiga kazi nzito hata nipewe scene ya kuigiza mama ntilie ntahakikisha mnatamani kununua chakula kibandani kwangu.

“I promised myself juu chini I will get to hollywood for me, for my country na kwa yule anayejiangalia akitamani nifanye vizuri sana awe inspired. Bless all who are fighting kuhakikisha watanzania wanapata kazi nzuri wanazostahili. Kujitoa muhimu wengine tunakomaa mpaka kieleweke. Kiumeni movie sasa ipo madukani kainunue dvd yako hautojuta kabisa. Nilikua jambazi na haki ya Mungu nataka kuwahakikishia sikuvua kiatu mlangoni.” – Idriss Sultan.

Kama nado hujaipana na hii bofya play kuielewa zaidi

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s