Alichokifanya Jackline Wolper kwenye Birthday ya KCEE wa Nigeria kimezua maneno

Ni haki yako kuzipokea habari zote zinazoendelea kutoka kwenye burudani mpaka hard news ndani na nje ya nchi ambapo leo April 18, 2017 stori nyingine iliyonifikia ni hii ya muigizaji staa wa Bongo movie Jackline Wolper kumpost muimbaji KCEE wa Nigeria.

Wolper ameposti picha hiyo kwenye account yake ya Instagram kwa dhumuni la kumtakia heri ya kuzaliwa msanii huyo kitu ambacho ni kawaida ambacho hufanywa na watu wengi, lakini kilichozua utata ni maneno aliyoandika kuambatana na picha hiyo.

>>Happy birthday handsome
Always a good time with you
I gat mad love for you and you know it 😉😉
God bless you @iam_kcee @iam_kcee akiwa anamaanisha “Heri ya siku ya kuzaliwa handsome. Siku zote nakuwa na wakati mzuri nawe. Nina upendo usioelezeka kwako na unafahamu.” – Jackline Wolper.

Kitu kingine kilichosababisha mashabiki kuongea ni baada ya Jackline Wolper kutoa picha yake kwenye DP yake ya Instagram (ile picha ya juu ambayo msanii anaweka kama utambulisho wake) na kuweka picha ya msanii huyo kutoka Nigeria.

 

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s