VIDEO: Alichokiongea Anne Malecela Bungeni kwa mara ya kwanza tangu ateuliwe na Rais

DUUUU.jpg

April 10, 2017 Mkutano wa bunge la saba umeendelea tena Dodoma ambapo wabunge walikuwa wakijadili mapitio ya mapato na matumizi ya fedha za ofisi ya Waziri mkuu na ofisi ya bunge kwa mwaka wa fedha 2017/2018.

Kati ya waliopata nafasi ya kuchangia maoni ni pamoja na Mbunge Mteule Anne Malecela ambaye hii inakuwa ni mara yake ya kwanza kusimama bungeni kutoa mchango wake tangu ateuliwe.

Cheki video hapa kupitia millardayo&Ayo Tv bofya hapa Ayo Tv

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s