Halima Mdee;- ‘Kuna wabunge wanakaa hapa wanashindwa kuiambia serikali ukweli’

deee

Mbunge wa Kawe kupitia CHADEMA Halima Mdee ni miongoni mwa wabunge waliopata nafasi ya kusimama Bungeni katika bunge la April 10, 2017 kuchangia maoni yao kuhusu mapitio ya mapato na matumizi ya fedha za ofisi ya Waziri mkuu na ofisi ya bunge kwa mwaka wa fedha 2017/2018

Cheki full video kupitia Millard Ayo na Ayo Tv, bofya hapa Ayo Tv

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s