Harmorapa asema kwanini alikimbia baada ya kuona Nape katolewa Bastola

C5wT7LdXQAEPyBX

Hamorapa ni msanii mpya wa Bongofleva ambaye amejichukulia umaarufu wa mitandao ya kijamii baada ya matukio yake ya hapa na pale ambapo leo March 23 2017 video yake imesambaa kwenye mitandao akionekana kukimbia baada ya kuona Polisi katoa Bastola akimtisha Mbunge Nape Nnauye.

Tazama alichoongea Harmorapa kwenye hii video hapa chini pia hakikisha umebonyeza subscribe kwenye channel ya millardayo Youtube ila kila habari ikufikie yakiwemo matukio ya LIVE

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s