Yanga wamepangwa na MC Alger wala hawaifikirii kwa sasa msikie Mkwasa

Mouloudia_d'Alger,_CAF_Champions_League,_July_31_2011-1

Baada ya shirikisho la soka barani Afrika CAF kuipanga Yanga katika michuano ya Kombe la Shirikisho barani Afrika dhidi ya MC Alger ya Algeria, tumempata katibu mkuu wa Yanga Boniface Mkwasa aelezeee maandalizi ya mchezo huo vipi anaifahaumu MC Alger?

“Ni vigumu kusema sasa hivi tumejiandaaje na mechi hiyo lakini timu imeanza mazoezi baada ya kurudi lakini sisi kwa sasa mechi ambayo tunaiangalia ni mechi dhidi ya Azam FC April 1 baada ya hapo ndio tutaanza maandalizi ya mechi ya MC Alger”

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s